ONJA:: IFTARI NYUMBANI KWA WEMA SEPETU, KAJALA & B12 WAKATA KEKI!!

 WAALIKWA WAKIFTUR.....!!! NI NINI KILIPIKWA KAA HAPA HAPA MASHUGHULIBLOG

 KEKI ZA KAJALA ZAMWAGIKA KAMA MVUA....!!!
BIRTHDAY SONG FOR KAJALA & B12!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

5 comments:

  1. HONGERA DIA MUNGU AKUPE MAISHA MAREFU

    ReplyDelete
  2. futari yaliwa na wake kwa waume pamoja mweeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha mfumo dume dada mbona makka mnaswali wote pamoja hakuna pa wanaume wala pa wanawake binadamu wote sawa hiyo ndio dini yetu nzuri hakuna kubaguana

      Delete
  3. Huyo shemale naye ndani! Ndo nini?

    ReplyDelete
  4. manshaalah mengine mwachieni allah

    ReplyDelete