NEW ARRIVAL @ CLASSIC STYLES!!!!!

YES SISI NDIO SISI, DEAR CUSTIOMERS,  HII NI DESIGN MPYA UMEIONA HAPO MBELE INA MTINDO WA LOVE NA HAINA KICHUMA KWA MBELE, FIKA CLASSIC STYLES UFANANE NA MASTAA WA BONGO!!!! NA RANGI HIZO NDIO ZINAZOBAMBAA KWA SASA!!! KUWA KWANZA KUVAA SIO MPAKA IWE DAR COMBINE!!!
DUKA LIKO KINONDONI MANYANYA KARIBU NA CASABLANCA BAR, MADUKA YANAYOTAZAMA BARABARA, MAWASILIANO.: +255 758 266 701
MIKOANI: HUDUMA YA KUTUMA MZIGO INAPATIKANA, UTALIPIA KWA TIGO PESA & MPESA NA UNATUMIWA
 
HIZI FLATS ZIMERUDI TENA, KUNA BAADHI YA WATEJA WALIFIKA DUKANI KUULIZIA BAADA YA MZIGO WA KWANZA KUMALIZIKA KARIBUNI TENA...!!!!
PURE LEATHER HANDBAG!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment