INDIAN BRIDAL WEAR!!

HAYA WADAU HIKI NI KIPENGELE KIPYA, KUTOKANA KATIKA SHUGHULI ZETU IWE AQDI, KITCHEN PARTY WENGI WAO HUVAA NGUO ZA KIHINDI, TUTAONGEA NA KUONA SWAGGA MBALIMBALI ZA KUNOGESHA VAZI LAKO KAMA UMEAMUA KUVAA KIHINDI.....!!! MIMI NITAONGEA NA WEWE MDAU UTACHANGIA, TUTAANGALI SHUGHULI ZA KWETU HAPA AMBAZO WAMEVAA SARI, JE WALIPATIA AU...!!!
LIKE US ON FACEBOOK KWA HABARI KAMA HIZI BONYEZA LINK MASHUGHULIBLOG FACEBOOK PAGE

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment