FASHIONISTA STELLA & HUBBY MATERNITY PHOTO SHOOT!!!

 HAPANA CHEZEYA WATU WENYE PRINCIPLE ZAO, SIO OOH MIE MIMBA IMENIHARIBU PENDEZA MWANZO MWISHO, HAYA COUPLE ZILE ZA UKWEE KUNA MATERNITY PHOTO SHOOT IFANYIWE KAZI, INGIA NDANI MR & MRS WANAVYORINGA NA KITUMBO!!!!!!!!!


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

6 comments:

  1. Safii Sanaaaa!
    Hiyo picha ya mwisho nimeipenda muno.

    ReplyDelete
  2. pendeza sana mama kijacho,maana tumezoea mtu ukiwa mjamzito basi ndio unakuwa mchafu hujipendi ukiuliza oooh nimechoka so nice

    ReplyDelete
  3. Umependeza mama kijacho. Mbona mimi nina mashaka na viatu virefu jamani? Wanasema ukiwa na hali hii kiatu kirefu ni hatari?

    ReplyDelete
  4. Nahisis hivi viatu ni kwa ajili ya kuchukulia picha tuu hawezi kua anatembelea muda wote....... wasitupotoshe jamani.

    ReplyDelete
  5. Acha kuwadanganya wenzio, kama kweli umevaa hicho kiatu na ukatembea nacho, hiyo takuwa ni mimba ya plastic...

    ReplyDelete