Sponsor

AMINA's KITCHEN PARTY!!!!!!!

12:12:00 PM

BRIDE   ::  AMINA LUMELEZY
VENUE  ::  MANGO GARDEN
COLOR  :: GREEN & RED
BI ARUSI AMINA PENDEZA EEH!!!, NGUO YAKE DESIGNER BAHIYA LUMELEZI KAMA KAWAIDA YAKE ANACHEZA NA STONE NDANI YA KITENGE...!!!

MC DALILA JAGGAR
 KEKI
 MAMA MZAZI AKIMLISHA KEKI KIPENZI CHAKE
 BIBI AKILISHWA KEKI
CHEZA
 TUNZA & ZAWADI
 LUMELEZI FAMILY WAKIPELEKA ZAWADI
 FAMILIA YA LUMELEZI WAKIPOZI NA BI HARUSI WAO
TATU LUMELEZI AKIKOSHWA
SITTU MWASU AKIMKOSHA TATU
DALILA JAGGAR SHIKAMOOO MAKELELE HESHIMA PESA
NYUSO
 BAHIYA NA MWARI WAKE
 SABRINA
RED CARPET

 HAWEZA

 TATI LUMELEZI
BIBIE LUMELEZI
 AFSA, TATU & MARIAM BEST
MWARI NA SOMO

You Might Also Like

6 comments

  1. may I know who was the make up artist pleaseeeee!

    ReplyDelete
  2. jamani nguo ya bi harusi iko simple sana sijaipenda mie sijui wenzangu nilitegemea kitu kikubwa toka kwa lumelezi kwani ni mara nyingi nawaona kwenye maharusi so wana experience yakutosha but otherwise hongera bi harusi

    ReplyDelete
  3. I dont think that nguo ina ishu. The issue is that makeup jamani is worse. Y nt kuwashauri hao maarusi waende kwa proffecianal makeup artist? Km glambox, asila nk. Plsss hiyo kijani huko kama tope

    ReplyDelete
  4. Jamani hio makeup kama nimempaka mie????? Mbona mmemfuja mwenzenu??!!!!
    Wapi asila brides and glambox????

    ReplyDelete
  5. Owh make up haipo sawa

    ReplyDelete
  6. Jamani huyo bibi harusi kapambwa wapi loh kaaribu siku yake kabisa kama shetani jamani hana ndugu huyo kweli loh

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.