NEW ARRIVAL @ CLASSIC STYLES BOUTIQUE!!!

HAYA WATEJA WA CLASSIC STYLES BOUTIQUE MAMBO MAPYA KILA SIKU HANDBAG, WALLET ZA AINA MBALIMBALI PAMOJA NA FLAT SHOES
DUKA LIKO KINONDONI MANYANYA KARIBU NA CASABLANCA BAR, MADUKA YANAYOTAZAMA BARABARA, MAWASILIANO.: +255 758 266 701
MIKOANI: HUDUMA YA KUTUMA MZIGO INAPATIKANA, UTALIPIA KWA TIGO PESA & MPESA NA UNATUMIWA


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. Rangi nyeusi ya handbag kama hiyo nyeupe ipo? Bei kiasi gani

    ReplyDelete
  2. Hiyorangi nyepe kiasgani?

    ReplyDelete
  3. Tuwekee bei ili tuweze kukutumia kwa mpesa plz!!

    ReplyDelete