NEW ARRIVAL @ CLASSIC STYLE BOUTIQUE


 HAYA WATEJA WA CLASSIC BOUTIQUE ZILE SANDALS ZIMEKUJA KILA RANGI CHAGUO NI LAKO TU
DUKA LIKO KINONDONI MANYANYA KARIBU NA CASABLANCA BAR, MADUKA YANAYOTAZAMA BARABARA, MAWASILIANO.: +255 758 266 701
MIKOANI: HUDUMA YA KUTUMA MZIGO INAPATIKANA, UTALIPIA KWA TIGO PESA & MPESA NA UNATUMIWA

 SIMPLE ACCESSORIES KWA BEI POA



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. Nice stuff naomba muwe mnawela na size za viatu plus item No itarahisisha kujua ni nini mteja anataka mfano mimi nataka kujua bei ya hizi bango za pearls hii ambayo ina rangi ya silver

    ReplyDelete
  2. please post bei ya viatu

    ReplyDelete