Sponsor

AQDI YA FATMA & ABEDI @ CUTCH HALL

8:58:00 AM


ZAMA NDANI UMUONE BI HARUSI FATMA ALIVYPENDEZA...!!

 ASHA TOM NA MWARI WAKE
FARIDA TOM & MASHOSTITO
 RED CARPET
 SOMO KAZI IMEKWISHA, TUSUBIRI NYINGINE MAANA MAMBO UNAYAWEZA
 HAPANA CHEZEYA DADA HALIMA, WA MUJINI UTAMJUA TU

You Might Also Like

12 comments

  1. Yaani nimependa bi haruc alivyorembwa kwa kweli! Mana mapowder aliyopakwa ni mazuri! Mashughuli nielekeze alipo lembwa

    ReplyDelete
  2. nimepende make up ya bi haruc yn imempendeza sana,na wote wamenoga kwenye haruc.

    ReplyDelete
  3. mashaallah biharusi kapendeza haswa makeup imetulia hivi ndio tunataka wengine waige km hivi

    ReplyDelete
  4. lemba kafungwa wapi nami nina naolewa wiki mbili zijazo natamani nataka kufunga lemba

    ReplyDelete
  5. mashallah biharusi kapendeza na makeup imetulia sana, ila katika akdi malaika wanahudhuria sasa msiwaeke maharusi wetu maziwa nje, kichwani kafungwa lemba limependeza sana na nguo za akdi tujitahidi ziwe za stara. Mungu amjaalie kila la kheri inshallah katika ndoa yake

    ReplyDelete
  6. bi harusi pambeeeee

    ReplyDelete
  7. huwa unaandika bi harusi kapambwa wapi hii mbona hujatuambia.bi harusi kapendeza sana

    ReplyDelete
  8. kwan kapendeza sana

    ReplyDelete
  9. Its so good to see the love between the bride and groom...May Allah guide them Inshaallah.

    ReplyDelete
  10. mashalaaah,kila la kweri katika ndoa yenu

    ReplyDelete
  11. Be blessed umependeza!

    ReplyDelete
  12. Pendeza sana Masha allah Bi Harusi, Bi harusi una pozi la picha ile mbaya, umezitendea haki picha zako. Mungu awajaalie ndo iwe ya amani na furaha siku zote za maisha ya ndoa yenu. Aaammmyn.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.