AQDI YA ABDUL-KARIM KISMAT & SUREIYABEGUM ASLAM!!!!

VENUE:: KURCH HALL
 HANIPHER AKIMVISHA TAJI LA ASMIN NDUGU YAKE KABLA YA KUINGIA UKUMBINI, TUMEZOEA BI ARUSI MUME WAKE AKISHAMPA MKONO ANAMFUNUA, HUKU SIVYO INGIA NDANI UONE ZAIDI NI MAMBO YA MILA NA DESTURI...!!

SUREIYA AKIINGIA UKUMBINI, DADA ZAKE WAKIMSINDIKIZA
BI ARUSI SUREIYA AKIMSUBIRI MUME WAKE ABDUL-KARIM KUMPA MKONO
 ABDUL-KARIM ALIVISHWA TAJI LA ASMIN & ROSES
 HANIPEHR AKIMLISHA SHEMEJI YAKE!!!
 RAHMA KISMAT AKIMLISHA MWANAYE...!!!
BAADA YA TAMADUNI KUMALIZIKA MLANGONI, ABDUL-KARIM AKIENDA KWA MKEWE!!!!
 ABDUL-KARIM AKISOMA DUA KABLA YA KUKAA NA MKEWE
 BI ARUSI SUREIYA, AKUFUNULIWA SABABU YA MILA ZAO, NAWAFAHAMISHENI WADAU WANGU MSIAZE KUNIRUSHIA COMMENTS, TUTAMUONA BI ARUSI KWENYE WEDDING RECEPTION YAO
QASWIDA
NYUSO
MAMA NA MWANA
HAWA & MUHAZA-SISTERS!!!!
MAMA NA WATOTO WAO
FAMILIA YA KISMAT DHALLA
RED CARPET
SWAGA


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

7 comments:

  1. mashaa allah shughuli nzuri

    ReplyDelete
  2. masha'allah mwenyezimungu awadumishe katika ndoa yao, wamependeza sana maharusi mpaka waalikwa kweli hii Indan gala! pendeza sana!

    ReplyDelete
  3. bi harusi is loaded toomuch

    ReplyDelete
  4. imependeza maishallah

    ReplyDelete
  5. mashalaah..mbona hampost za reception?

    ReplyDelete