Khaleed Bakhoot - Inna Lillahi Wainna Illahi Rajiun!!!!!!



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

6 comments:

  1. Inna lillah wainnah illah rajiun! Alikua anaumwa?

    ReplyDelete
  2. I'll mic u uncle bado siamini kama umeondoka Allah amekupenda sana m/mungu akulaze pahala pema peponi

    ReplyDelete
  3. omg,nimestuka kwa kweli.Innah lillah waina illah rajuun,mbele yeye nyuma sisi mungu amlaze pema peponi,amuondolee adhabu za kabri.

    ReplyDelete
  4. inna lillah wainnah illah rajoon! Mungu amlaze pahali pema peponi, nimekuwane pamoja tangu wadogo, tunacheza pamoja mtaa wa ndovu, kamavile namuona mama yake jinsi anavyouzunika. Ninayo mengi ya kusema lakini namuombea mungu amsamehe mazambi yake amin.

    ReplyDelete
  5. mwenyezi amlaze mahala pema peponi....ameen

    ReplyDelete
  6. Ati kama wamuona mama yake akihuzunika?Hakika hutambui kama mamake ni marehemu zamani sana...usicheze na dunia. Mungu wakuogopwa

    ReplyDelete