Sponsor

JUDITH KITCHEN PARTY!!!

9:37:00 AM

VENUE:: LAMADA
BRIDE:: JUDITH MGASA
COLOUR:: GREEN & YELLEW
MAKE-UP:: MAAZNAT
MC:: JAMILA KITMTIM - +255 655 374 440

MAMA CHRISTINA , MAMA YA BANDARI AKIINGIA NDANI YA UKUMBINI HAPANA CHEZEYA...!!!


JUDITH AKIFICHULIWA..!!!!
CAKE & CHAMPAGNIE
JACK AKIKATA KEKI YAKE!!!
AKIMLISHA DADA YAKE KIPEZI MAY
CHAMPAGNE 
CHEEEEERS FOR JUDITH!!!!!!
MAMA MZAZI WA JACK AKIGONGA GLASS YAKE
HAPANA CHEZEYA DADA HALIMA UKO JUU, PENDEZA KAMA MISS TANZANIA! MASHALLAH!!!
CHEZA
MAMA CHRISTINA AKICHEZA MWENYEWE!!!
KWAITO YA JUDITH
ZAWADI
MREMBO AKILETA ZAWADI YA JUDITH KWA MAMA
JUDITH ALITAMBAA MPAKA KWA MAMA KAMA HESHIMA
MAMA AKAMPOKEA MWANAYE HUKU CHOZI LIKITOKA
WAKATI JUDITH ANATAMBAA, MAY NAYE ALIKUJA AKIGARAGRA CHINI MPAKA KWA MAMA, WADAU HAPA WALITAKA KUMPA MESSAGE MAMA YAO KWAMBA HATUKUFANANISHI NA CHOCHOTE KILE
CHRISTINA NA UZAZI WAKE MWENYEWE EEH SHANGWE LEO NA UZAZI WAKE MWENYE!!!
JUDITH ALIMPA ZAWADI MAMA YAKE, BLOUSE, SKIRT, HANDBAG KWA SBB MAMA NI MFANYAKAZI WA BANDARI
AKAMWAMBIA MAMA HAITOSHI NGOJA NIKUJAZE MIHELA...!!

MAY NAYE ALIKUWA NA ZAWADI KWA MAMA ZAWAI ZOTE ZIKO KWENYE UNGO!!
ALIKWENDA KWA GOTI MPAKA KWA MAMA
AKAMKABIDHI MAMA HUKU AKILIA SAANA!!
MAMA NAKUPENDA SANA!!!
ISHA MASHAUZI NDIO ALIYEWAPELEKA WOTE KWA MAMA!!!
ISHA ALIKUWA NA MAMA YAKE, WADAU SI MNAJUA MAMA YAKE ANA NYIMBO NZURI SANA YA KUMPA USIA MWANA...!!!
MAMA AKIKABIDHI ZAWADI
ALIMPA KITANDA NA KABATI
KISHA AKAMWAMBIA TWENDE KWENYE FUNGA KAZI...!!
ZAWADI HII HAPA IST......!!!
MAMA AKIKATA UTEPE
BIG KISS FROM EACH OTHER!!!
UMEONA ZAWADI YAKO MWANANGU, HAPANA CHEZEYA MAMA CHRISTINA
MAMA NA MWANA
WAKATI MAY ANAKWENDA MPA ZAWADI MDOGO WAKE, MSANII ZENA NDIO AKIYEWAPELEKA!!
MASHABIKI WAKITUMTUZA ZENA
MAY ALIMKABIDHI MDOGO WAKE SHOWCASE YA TV
KISHA AKAMPA ELTRICAL MACHINES ZOTE ZA JIKONI
BLOOD SISTERS!!!
WAKWE ZAKE MAY WAKIJA MTUNZA MAMA CHRISTINA
KAMA KAWAIDA WALIKJA NA MBUZI YA SUPU, NAWAPENDAJE!!!
HAPANA CHEZEYA!!
MAZAGAZAGA YOTE YANAYOKUWAPO KWENYE SUPU!!!
RAHMA KISMAT, SI UNAMKUMBUKA MONEY PARTY?? SASA YANUKIA TENA!!!
KISHA WAKAMTUZA VITENGE
MAY AKITUNZWA NA WIFI ZAKE!!!
MAY NA WIFI ZAKE...!!!!!
MAY AKITUNZWA NA SHOGA ZAKE PILI PINDA & ASHA
WALIMUOSHAJE, MAANA ILIKUWA NI SET YA BESENI, SHOWER GEL & TAULO!!!
MAMA MDOGO
WANAKAMATI WAKIENDA TUNZA
WAKAMKABIDHI FRIDGE YAKE!!
NA VYOMBO VYA JIKONI
NYUSO
RED CARPET
SWAGA


You Might Also Like

8 comments

  1. ilipendezajeeeeeeeee!!!!!!!!

    ReplyDelete
  2. Dada Hellen huyo dada haitwi Pili Pinda ulimuuliza sawasawa jina lake? mm najua anaitwa julie pinda

    ReplyDelete
  3. Hongera Judith ulipendeza sanaaa ingawa ulisahau kunipa card ila nikirudi ofcn nidai hela ya soup..its me hossy..IT

    ReplyDelete
  4. Congrats judy kwakweli ulitokelezea sn kwa ujumla ilipendeza....Annie peter

    ReplyDelete
  5. pendeza sana juddie.: by hossy irrey

    ReplyDelete
  6. hongera sana judith ulipendeza sana.

    ReplyDelete
  7. josephine ongera sana umependeza wangu

    ReplyDelete
  8. Hongera sana ndugu yangu... Mungu aitunze ndoa yenu!!

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.