HANDBAG AVAILABLE @ CLASSIC STYLES BOUTIQUE!!!!

 DUKA LIKO KINONDONI MANYANYA KARIBU NA CASABLANCA BAR, MADUKA YANAYOTAZAMA BARABARA, MAWASILIANO.: +255 758 266 701

MIKOANI: HUDUMA YA KUTUMA MZIGO INAPATIKANA, UTALIPIA KWA TIGO PESA & MPESA NA UNATUMIWA

 2PC HANDBAG KWA BEI YA MOJA!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. sio mibaya mikoba ya kutembelea ya jioni

    ReplyDelete
  2. Jamani hiyo mikoba bei gani?

    ReplyDelete