PICHA CHACHE ZA MAULID YA BABY MOHAMED!!!!

LEO YALIKUWA MAULID YA BABY MOHAMED, ZAMA NDANI UONE PICHA CHACHE ZA SHUGHULI


ZAWADI
NYUSO

 MASIKA MKE ORIGINALLY WA SHEMEJIIIIII!!!!






 MASIKA & MARIAM
NURU MWENE & JOHA SIMBA NA BABY MOHAMED
BARKA
RED CARPET
HASINA NA WANAWE!!
MANSOOR
 FATHIYA & NURU FAROOQ
 NURU & JOHA
 JAMAL & SALMA KIBENE
 BIBI HUYOOO
 NURU - WIFI WA UKWEE'E
 SABAHA MUBARAK & NURU FAROOQ
 NURU & JOHA

 FATHIYA & HASINA
 SALMA, SABAHA & SOPHY
 LADY HANIFA & SHOSTITO
 HASINA & RAYA
 HASINA NA MAMA ZAKE


SWAGA



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. Mashallah Allah bariki awe mtoto mzuri msikivu atakae wasikiza wazazi wake awe mtoto wa heshma aje kumcha Mungu Inshallah. Mabrook

    ReplyDelete
  2. ni furaha kubwa sana kuwa mama, tuwajibike pia katika malezi ya watoto wetu, kwani ndio nguzo ya maisha yao ya baadae

    ReplyDelete