Sponsor

ONJA::: KITCHEN PARTY YA HALIMA!!!

5:22:00 PM

 HALIMA AKIINGIA, ALIRUSHAJE ROHO..!! WANASEMA SIKU YAKO SHURTI UCHANGAMKE!!!!!
 MWARI NA SOMO UMEWAONA EEH!!!
 NIMESHAWAHI KUKUTANA NAYE KWENYE SHUGHULI KAMA MARA 4 HIVI, MC  MO WADAU KIUKWELI NAPENDA SAUTI YAKE NA MPANGILIO WA MANENO YAKE HAKUCHOSHI KABISA, SU UNAJUA WENGINE WANAONGEA SAANA, ANAKUJA KWA KASI, EMBU MPENI KAZI YUKO FITI NA MZIKI WAKE BIG SOUND
NAMBA YA SIMU HII +255 715 909 111
BOFYA KITUFE UONE MAONJESHI, PICHA KAMILI ZINAKUJA...!!

 MIE NAMUITA "MY BOSS" SHANI SIMKOKO, UNAJUA KUNA WATU WANAJUA NINI MAANA YA UTU, MARA NYINGI MIE UWASIFIA ANGALI WAKO HAI. SHANI OMG, NI MSTAARABU SANA, ANAKUPENDA NA KUKUESHIMU JINSI ULIVYO ...! I SOLUTE YOU
 SALAMA AKIWA NA KAMPANI YAKE!!!
UMEWAONE EEH WA MUJINI...!!!!
SWAGA
GLITTERS LIPSTICK 

KAA TAYARI KWA PICHA ZAIDI....!! INGIA TOKA NDIO TUPENDAYO!!!

You Might Also Like

16 comments

  1. haijapendeza make up zimezidi

    ReplyDelete
  2. haijapenda make up zimezidi

    ReplyDelete
  3. BIBI HARUSI UMEZIDISHA MAKE UP HUJAPENDEZA

    ReplyDelete
  4. Bi. harusi make up too much

    ReplyDelete
  5. harusi nyingi unatuonjesha tu kisha hatuzioni tena

    ReplyDelete
  6. Kapendeza wivu huo

    ReplyDelete
  7. Mmmmmh, make up nyingi na huyo mpambaji anapatikana ccm kinondoni mkwajuni, huwa habadiliki ndio mibano yake ya nywele na too much make up, huwa anampamba sana Isha mashauzi, yaani amemuharibu sana

    ReplyDelete
  8. hakuna mwenye wivu kwa eye shadow hizo huku rangi nyengine na huku nyengine mimi sijapenda ila nguo nzuri sanaaaaa

    ReplyDelete
  9. Kupendeza sana tu

    ReplyDelete
  10. make up crisis as usually....

    ReplyDelete
  11. sherehe imetulia kwa kweli mbona iko powa 2 wanaosema haija pendeza wafanye zao kisha tuone na admin umezinguwa pic muhimuuja weka nwamba

    ReplyDelete
  12. admin umezinguwa mbona mama shughuri na wahusika wakuu huja waweka umeweka waalikwa kwa asilimia 80 au kwa kuwa unajuwana nao tunataka kuwaona wenye shughuli. ss ndo wahusika weka pic zenye mantiki ya shughuli.by mama emmy

    ReplyDelete
  13. Mmmm wivu? Jamani kujua hatujui basi hata kuona bi harusi makeup imezidi amepambwa km mualikwa eye shadow tofauti haipendezi kwa bi harusi ni ushauri tu.

    ReplyDelete
  14. wengi tunadhani kupaka make up nyingi ndio kuwa mrembo zaidi, hatujui kama tunaharibu, tunaweza sema ni bora hata kuwa na urembo wa asili pasipo kuongeza make up. matumizi sahihi ya make up yanatakiwa kuepuka kupoteza muonekano halisi wa mlengwa na kumpa muonekano feki na usiovutia. hii ni kwa kidada wote wanaopenda masuala ya urembo. tuelewe 'too much is harmful.' it's better to be simple but elegant!

    ReplyDelete
  15. ni kweli huyo mpambaji anaitwa FATUMA yupo mkwajuni hajui kabisa make up, tatizo watu tunapenda cheap.

    ReplyDelete
  16. Bi harusi mmm ujapendeza, poleeee

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.