Sponsor

ONJA:: BONGO BLACKBALL@ MLIMANI CITY!!!

3:16:00 PM

DECORATION BY PACO
BURUDANI NI NYIMBO ZA KIAFRIKA TU!!
WEMA SEPETU AKICHEZA NA MARTIN KADINDA

NYUSO!!!
 
WEMA AKIINGIZWA NA MARTIN KADINDA!! DRESS CODE BLACK N WHITE
 MR &  MRS SHAMTE!!
 BARAKA N FRIEND!
 DEVOTA, THE OWNER OF DIVAS 2006 & FRIEND
 HELLEN & ISSA MICHUZI
 NADIA, FAIZA & TANISA
 HALIMA & SOPHY
 DAUD, SAIDA & MUZNE
 KHADIJA AND ALLY

MISSIEPOPULAR BLOG & ALLY REMTULA
RED CARPET

HAIRDOS


You Might Also Like

7 comments

  1. dada Helena mmetokelezea balaa happy people kwa raha zenu ni shughuli ya nini?

    ReplyDelete
  2. WATU,PEOPLE WALIPENDEZA SANA NYUSO ZA FURAHA NGUO ZA HESHIMA MAKE UP ZIMETULIA .

    ReplyDelete
  3. umependeza sana hellen nimependa nguo yako na hereni hongera sana

    ReplyDelete
  4. Ma'ansha'Allah Helen ulipendezaje!!!Picha kweli iliwakaa mapaparazzi wawili na Michuzi

    Ahlam London

    ReplyDelete
  5. honestly kwa mara ya kwanza helln umependeza, u hv to knw ur style ths is urs keep it up!

    srry maa nk muwazi ndo nilivyo

    ReplyDelete
  6. Wema umependeza balaa, love mingi

    ReplyDelete
  7. Merci pour cet astuce, Cet article est simplement génial, spécialement
    pour les débutants. Malheureusement, je n'ai pas le temps de lire tes autres articles!

    Also visit my homepage ... Louna

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.