Sponsor

MAULID YA BABY MAHDI CHANGOMBE.!!!!

6:20:00 AM

 BABY MAHDI
 
WAHENGA WALINENA "RAHA YA DUNIA NI WATOTO" MARIAM KUANZIA SASA UTACHEKA SANA MIE UWA NASEMA STRESS FREE!!! ZAMA NDANI KUONA ZAIDI

                                             MARIAM NA BABY WAKE...LOL
    NYUSO



 MASHOSTITO WALIKUWEPU..!!!
 MARIAMA NA MAMA ZAKE

 LATIFAH KASEMBO NA MASHOSTITO's







 BONGE LA WIFI, UMEMONA EEH!!
 


ZAWADI ZA MABIBI...!! za shostito Shani ukumbiniiii!!
 BIBI WAKITOA ZAWADI ZAO KWA MUME WAO..!!

 MAMA MZAZI ALIPATA KHANGA

 BIBI YAKE MAHDI ALIPATA KITENGE TO KWA MARAFIKI ZAKE

CHAKULA













You Might Also Like

4 comments

  1. woooow it was nice ila cjapendaa waliovaa maziwa nje haikua maala pake mnaanza kumuwangia mtoto tuuu...

    ReplyDelete
  2. jenifer kyaka you look gud i like it u'v proved that wewe ni kioo..

    ReplyDelete
  3. Mashughuli samahani naomba kuuliza . Hiki chakula ni nani aliepika kinaonekana kitam

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.