KATTE PILLOWS SHOP!!!


  MAJIRIS INAYOHAMISHIKA, HAPA KITU CHA BLACK N WHITE INANOGAJE!!!
HAYA HAYA WADAU NI MAMBO YA KUPENDEZESHA NYUMBA YAKO SIO UGAE WEWE TU NA NYUMBANI PIA PAENDANE NA HADHI YAKO, HAPA NDIPO MITO ILIYOPAMBWA NYUMBANI KWA STAR WEMA SEPETU ILIKOTOKEA!!
MAWASILIANO: +255 715 432 289
WANAPATIKANA ::KINONDONI MANYANYA MADUKA YANAYOTAZAMA BARABARANI

 MITO SIZE TOFAUTI NA RANGI ZOTE 
 SET YA MITO MNYAMA ANAPATIKANA
  SET YA MITO RANGI UTAKAYO UNAPATA
 BLANKETS NA DUVET ORIGINALLY
FORONYA ZA VIMITO YA KWENYE MAKOCHI RANGI ZOTE ZINAPATIKANA

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. bei?ungeweka kabisa tujue

    ReplyDelete
  2. tuwekee na bei tujue tunakujaje kujaje!!

    ReplyDelete