CONGRATULATIONS KHADIJA!!



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. Hongera sana Mdogo wangu Khadija, so proud of you.

    ReplyDelete
  2. Khadija umemtoa kimaso maso Salma Mntambo, Congratulations my dear

    ReplyDelete
  3. hongera wifi yetu,mama Suma

    ReplyDelete
  4. kwakweli hata mimi nampongeza sana, maana naona kila siku ni mashughuli tu, kwa hili la elimu hongera, na wengine muige jamani.

    ReplyDelete