Sponsor

CONGRATULATIONS KHADIJA!!

2:01:00 PM



You Might Also Like

4 comments

  1. Hongera sana Mdogo wangu Khadija, so proud of you.

    ReplyDelete
  2. Khadija umemtoa kimaso maso Salma Mntambo, Congratulations my dear

    ReplyDelete
  3. hongera wifi yetu,mama Suma

    ReplyDelete
  4. kwakweli hata mimi nampongeza sana, maana naona kila siku ni mashughuli tu, kwa hili la elimu hongera, na wengine muige jamani.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.