WANAFUNZI WOTE WALIOSOMA KIBOSHO GIRLS SECONDARY!!!!



KWA WANAFUNZI WOTE WALIOSOMA KIBOSHO GIRLS WANATAKIWA KATIKA MKUTANO UTAKAOFANYIKA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 2 MACHI 2013 KATIKA KLABU YA BRAJEC  TPDC FLATS MIKOCHENI KUANZIA SAA TISA MCHANA. TAFADHALI ATAKAYESOMA UJUMBE HUU AMTAARIFU MWINGINE. TANGAZO  LIMETOLEWA NA MWENYEKITI DR FLORA ISMAIL.

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment