Sponsor

TUNARUSHA ROHO UPANGA KWA JOHA SIMBA KWENYE AQDI YA KAKA , GUSAGUSA MIN BAND HAPANA CHEZEA!!!

1:46:00 PM



 WARUMBA WAKITUPA RAHA, ZAMA NDANI KUONA ZAIDI



 NGOMA YA KINYWARWANDA


 HAPANA CHEZEA SHARRIFA KAVU, SI MPAKA UJUE MAANA NDIO UTUNZE
 ZAMA NDANI KUONA RAHA TUNAZOPATA USIKU HUU
 HASINA NA SHOSTITO ESTER, MKO JUUU!!!



Nyuso za usiku huu, mtaniua wadau!!!!
 MASIKA MKE ORIGINALLY WA KAKA NA MASHOSTITO, HAPANA CHEZEA MKO JUU!!
 MASIKA, JOHA & LADY HANIFA















 SHARRIFA KAVU, HELLEN & MY BLOOD SISTER MAMA KAREEN

 SHERRY & HELLEN
 ME & MY SISTER JOHA
ME AND MY BEST FRIEND JOYCE NGODA, MAMA SASHA



 SAADA
 MATOO, RUKH & FATMA SIMBA


 NURU NA WANAWE.....HAPANA CHEZEA
 WATOTO WA MUJINI!!!
 
 HIDAYA MCHOWELA, HELLEN & SHARRIFA
 FATUMA KIMARIO & WADOGO ZAKE
 SAADA BRAZACK & SOPHY KIHAGO

  MARIAM MNTAMBO, SHARRIFA KAVU & FRIEND

 JOHA SIMBA & NURU MWENE
 SOPHY & FRIEND
 HASINA, JAMAL & HANIPHER LA' FAMILIA
 REHEMA KILUVIA, MAMA MWAKACHUI
 SABAHA & HASINA
Hasina Moo Mama Kijacho ndani ya pozi
ABDALLAH HASHIM NA WANAWE

RED CARPET







MASIKA, LADY HANIFA & SHOSTITO


SWAGA
MADINI MADINI KG



You Might Also Like

3 comments

  1. mwambie sharifa atangaze biashara ya hiyo bazee yake inapatikana dukani kwake au atutajie fundi wake na namba ya simu, watu tutokelezee

    ReplyDelete
  2. kuna choniii..kutoka msanga ngongeleeFebruary 23, 2013 at 1:57 PM

    warumba cheeee....,warumba henyaaaa kwa raha zenu jamanii bongo raha maisha hayana wacwac raha kwa kwenda mbeleeee na tulie tuuu kina sie tunaotafuta maana full mastress loh pendeza dada mashughulii mko so mwaaaaaaaaaah wotee

    ReplyDelete
  3. hellen penda wewe pendeza ile mbaya

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.