KIJACHO:: JAMIMA's NIGHT

WATU WALICHEZAJEEEE, KIBAO KATA NA KINANDA..!!
MWARI NA SOMO, UMEPATA MWARI ADABU MUHIMU...!!! SIO MWARI KIGEGO!!
TANISA, NADIA, JOHA, FAIZA & FRIEND, NAWAPENDA WANAJUA DRESS CODE YA SHUGHULI
JACQLINE WOLPER & FRIENDS
SALMA MNTAMBO MAMA WA WANA!!
SWAGA KAMA KAWAIDA LAZIMA TUZIONE SIO UNIONESHE
SALMA MNTAMBO NDANI YA HIGH LOW DRESS

HII ILIKUWA SHUGHULI YA MWARI WA REHEMA MNTAMBO, HAPANA CHEZEA SOMO UKO JUU SHUGHULI IMEKWEKNDA SHULE KILA KITU MPANGILIO, WATU WA WASTANI KUCHEZA KWA NAFASI....MIE NIMEIPENDA SIO TWABANANA HAKUNA PA KUKANYANGA KWANI UKIFANYA SHUGHULI UKAJAZA WATU NDIO SIFE?? PICHA ZAJA..!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment