HAPPY BIRTHDAY ISMAIL A. MBUYU!!!!!!

DAD AND MUM LOVES YOU!!!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

6 comments:

  1. Katoto kamekuwa Mashallah, Mungu ampe maisha marefu

    ReplyDelete
  2. kadogo kameshajua pesa ni hatari

    ReplyDelete
  3. Huyo mtoto ameshikilia wallet na pesa kama mchaga. watoto wa sikuhizi wanajua hela kweli. Happy Birthday Baby Ismail, mashallah katoto kazuri

    ReplyDelete
  4. aisee, Mtoto anakuwa kwa kasi sana, malezi mazuri sana toka kwa wazazi

    ReplyDelete
  5. hongera katoto inaonyesha utakuwa karibu sana na pesa!!
    leav long Ismail..........

    ReplyDelete
  6. Hongera kaka Dulla Umekuza... party wapi?

    ReplyDelete