NAIJA WEDDING


















































Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

6 comments:

  1. kila mtu kavaa nguo yake nzuri siyo sare kama kwaya!

    ReplyDelete
  2. wamependeza kwa sana tu, mashallaaah

    ReplyDelete
  3. jaman mbona keki za wenzetu zinavutia,
    zinapendeza machoni hata muonekano wake mzur mno.
    kwa nini zetu nazo zisipendeze kam hizi?
    wapishi wa keki za maharusi mpo?

    Sia

    ReplyDelete
  4. jamanii tuige wenzetu woteee nyuso nzuriii na makeup zao zimetuliaa,asante mashughuli kwa kuwaelimisha watu,lol..acheni mikorogooo black is beauty..hakuna wenye mikorogo na sura zinavtiaa..tuwaige wenzetuu..yaan watu tunaona hadi raha kuangaliaa...GOD BLESS U MASHUGHULI

    ReplyDelete
  5. KWELI KWA SASA KUNA MPIKA KEKI ANAITWA ASHA OTHMANI AUNT YAKE SALMA GEPKE ANAPIKA KEKI NZURI KAMA HIZO WAMETOKA NIGERIA MASHUGHULI UKIMTAKA NIULIZE ANAKAA KIGOGO

    ReplyDelete