NAIJA WEDDING - INTRO & ENGAGEMENT


HIVI NDIVYO ENGAGEMENT INAVYOFANYIKA!!


HII IN INTRODUCTION & ENGAGEMENT, HARUSI ITAKUWAJE!! HAPA KWETU WENGI HAWAPENDI KUTOA PICHA ZA MAHARI KWA KUHOFIA HARUSI INAWEZEKANA ISIKAMILIKE, MIMI NASEMA HIVI ALIPANGALO MWENYEZI MUNGU BINADAMU HAWEZI KWAMISHA KAMWE!!! ZAMA NDANI UONE MAMBO YAO..!!





















Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

5 comments:

  1. Shughuli wenzetu wanazijua! sisi tunabeep

    ReplyDelete
  2. Faranga inahusu sio kingine

    ReplyDelete
  3. hahhahhaha wewe umwswma kwelii wabongo tupilia kuleeeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete
  4. Kwa kweli makeup ya bibi harusi na waalikwa imetulia, nzuri sana.

    ReplyDelete
  5. Imependeza sana harusi itakuwaje

    ReplyDelete