UDAKUZ SIMUNI-LULU AACHIWA KWA KUPEWA DHAMANI SASA HIVI


Lulu apata dhamana,atoa machozi mahakamana! Ameachiwa kwa 
masharti ikiwemo kuacha hati yake ya kusafiria mahakamani,kuripoti mahakamani kila tar moja ya mwezi,wafadhili waweke bond ya mil 20

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment