Sponsor

ZAWADI ZA KHADIJA & ZULFA SIKU YA KUTOLEWA NJE BAADA YA KUCHEZWA, DIAMOND JUBELEE VIP

1:27:00 AM

Zawadi za Khadija
Kirukuuu ndio mpango mnzima, scroll chini ujue nani katoa kirukuuu!! ingia ndani ujuwe wenye pesa utake usitake.....!! kwa ufupi kuna watu waliondoka na pesa wakasema watapeleka nyumbani...!!!





Zawadi za Zulfa







Mama mzazi wa Khadija Tant Boy Rais wa magomeni 
akienda mpa mwanaye zawadi mwanaye




Khadija pozi muhimu eeh!! ringa mamy, hata mie nilitaka 
kuomba umama sema sina cheo cha raisi

Baada ya MADINI  Tant alimtunza mwanaye 
million moja hapana chezea huyu dada

Niliipendaje shoo ya Khadija ukishamtunza kitu lazima onyeshe kwa waalikwa
mie hapa nasemaga NATURAL LOVE!!! NO ONE CAN TAKE IT!!

SITTU MWASU SHANGAZIE KAHDIJA
RAIS WA ILALA AKIMTUNZA MWANAYE!

Kwanza alimkabidhi kadi ya Bank
Kisha akampa 500,000/= kamili
Siza wa segere na yeye kaambulia kutunzwa
umeona shoo ya Khadija!!

Somo akiwatunza, Sittu & Tant


Somo akikabidhi zawadi za Khadija









Somo akienda kabidhi KIRUKUUU

Waswahili wanasema usililie unzuri lili BAHATI!
Saida Kanyau akimtunza mwanaye!!!
Saida Kanyau akienda kutunza
Masanduku matano na kila sanduku lina vitu tofauti, we songa na picha, hata kama hujui kusoma basi picha ya mgombea utaiona







Evening Dress





Saida na mwanaye!!
 Saida alimtunza Tant kwa kumshukuru kumkubalia umama kwa Kahdija

Saida wa Kanyau na Crew yake!!




Husna Madenge alicheza na Tant
  



cheza na somo tupa kule million 2, hapana chezea Tanisa wanashangaa hawajui kama una banglouw mikocheni sehemu zenye heshima!!!
  Tanisa Mwaibula akimtunza somo yake kipenzi
 Fadya akitunza Dollar 1000/=
 
 Mariam Twahir mama Talma Caterrer aliyetulisha milo ilikuwa miwili
 Kofia ya pesa


 umeona hiyo bazee ya ukweee
 Joha Kabotoka naye akitunza

 Dotto Maganga, Hidaya, Fatma Jangua wakicheza Tant

 Laylat baada ya kumtunza Tant
Tant alimtunza Saida 2M
 Tatu Lumelezi akicheza na Tant 600,000/=
 kucheza tucheze lakini ushoga kazi
 Tatu Lumelezi na kampani yake
 Husna Madohora akicheza na Tant

 Mama Kuyomba akicheza na Tant
 Jamila Kitmtim akicheza na Tant


You Might Also Like

16 comments

  1. mh haya kweli mambo ya fedha

    ReplyDelete
    Replies
    1. hongera na pole somo mwamvua zavala naona umejitahidi lakini bahati huna hiyo gari na maguo na vitu vyengine ulivyotowa hata jina lako halikutajwa kama wewe ndo umetowa hivyo vitu.

      Delete
  2. picha nzuri sema wanawake wapunuze mikorogo wanakuwa kama manyani duh! kuna kansa jmn maaana dah bala,pakeni hta obagi jmn vitu quality sio mikorogo yenye madhara.

    ReplyDelete
    Replies
    1. umeona eehh!!! yan ni balaa

      Delete
  3. mbona wako miguu chini?

    ReplyDelete
  4. ila nasikia bongo mnatunzana bda ya cku mbili mnaludisha chezea bongo ww.

    ReplyDelete
  5. dah, am speechless, huko kutunzwa.. chezea watoto wa mujini...

    ReplyDelete
  6. Duh huu kweli mchezo pesa lkn je maisha ya hao wanaochezea hizo pesa kwa kutunzana uko mtaani maisha yao yanaendana na huo mchezo pesa?

    ReplyDelete
  7. Hongereni, jamani mimi naona theme nzima ya hilo tukio (kuwacheza mabinti)ni nzuri sana lakini dada zangu tunaharibu kwa kuingiza maigizo mengi. Hao mabinti bado wadogo na nadhani bado wanafunzi sasa kuwatunza mabegi ya nguo, pairs za viatu mabegi na mabegi yanawasaidia nini kwa sasa, sijaona hata aliyefikiria kuwapa laptops, i pads, vitabu nk. Elimu ndio kila kitu jamani hela inaweza kuwepo now lakini ukiwa na hela na elimu yako juu ni nzuri zaidi, mfumo unaweza kubadilika na mabo yakabadilika.

    ReplyDelete
  8. hellen hajaweka picha zote computer khadija katunzwa,na kua watu walitunza bila kutaka kujionyesha,walitunza wakatihata mziki ulikuwa umeshazimwa.

    ReplyDelete
  9. OK thanks kwa kunijibu mdau...pamoja sana.

    ReplyDelete
  10. usijali mdau,twasubiria maulid sasa

    ReplyDelete
  11. picha ya 4 kutoka mwisho nakuona tamara unaongea na bi bonge mwasi

    ReplyDelete
  12. mashughuli Zulfa na Hadija wana umri gani? tunataka tuma mshenga vibinti manshaalaah tunavijana wetu wanatafuta wachumba tuje kuoa

    ReplyDelete
  13. Dahh hii kufuru jamani watu wana hela khaaa

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.