Sponsor

RED CARPET RED RIBBON FASHION GALA SERENA HOTEL 2012

11:34:00 AM

Nancy Sumari - leo nimeamua kuanza Red Carpet kwani najua mna shauku za kuona nani kavaa nini!! ingia ndani ujionee mwenyewe!!




  


Fina wa FICA KIDS Kinondoni


 Maria Sarungi
  




Red Ribbon Fashion Gala organiser Khadija Mwanamboka







 Mama wa mitindo Asyia Khamsin

 Linux


















 JIDE


 Khadija, Mh. Zito Kabwe & Flavvy!










 Evans & Abby



 Martin Kadinda - MVUTO KWANZA BLOG




 Hawa Mkamba pendeza eeh!!


 Sabaha & Friend













Aunty Hellen wa Mashughuli blog











 makeup by Halima Kamusi
Picha ni nyingi sana wadau kaa mkao wa kuona mnada & Fashion show ya ukweli


You Might Also Like

4 comments

  1. Pendeza sana naomba kujua designer wa gauni la Hawa...Saida this time makeup mwaah shikilia hapohapo. Shost wa sidiria nje umebugi meen. Thanks aunt Mashughuli.

    ReplyDelete
  2. tatizo la blog yako picha zinafunguka kwa shida sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Computer au internet yako ndio itakuwa na shida. Picha zinafunguka kirahi tuu.

      Delete
  3. mdau ni kweli picha zinafunguka kwa kutaka ni prbm kwa kweli,mashughuli jrb kuangalia wats the prblm mamii

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.