ONJA:: KITCHEN PARTY YA SANURA!


Invitation Card
Kitchen party ya Sanura ilikuwa ya aina yake bwana watu wanabadilika eeh!! mipangailio ilikwenda kwa kuzingatia muda...!! nguo ya bi harusi imeshonwa na designer Joha Simba hapana chezea!!! zama ndani uone zaidi, mambo mengine yako yanaiva wadau wangu uzi ule ule, bonyeza kitufe sasa hivi usichelewe!!!



 Mama na wana pendeza eeh!! vishuna!!
 Ashley wapi twin wako Tahiya leo au karuka kuchukua mzigo, mwanamke business
 watu ngaringari



Nguo za hawa maids designer ni Joha Simba
Mawasiliano.:+255 715 612 954
picha zaidi zaja...!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. nimefurahi kumuona betty mbaga siku nyingi sana

    ReplyDelete