MISUKA SWETU FUNDIKIRA SEND OFF PARTY

  





















Nyuso





























Umependa Picha hizi, Tafdhali wasiliana nasi +255 758 266 701

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

5 comments:

  1. make up watu wapunguze, wanapaka make up vibaya

    ReplyDelete
  2. mbona makeup zao ni kama wamepaka unga? bi haruc mrembo mashaallah..

    ReplyDelete
  3. Swala la make up hapa limekuwa wimbo na wala watu hawabadiliki yaani utasema wamepaka majivu tatizo mtu anapaka make up kwa shogaake haangalii rangi yake na wenzie wanamsifia umependeza unategemea nini? hb mashughuli usiogope kuchukiwa na mashoga waeleze sio wote wanaingia humu blogin kusoma wapi wapate make up zinazoendana nao aaah inatia kinyaa daaaaah!

    ReplyDelete
  4. make-up ni tatizo kwa kweli inabidi tujielimishe jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete