Sponsor

KHADIJA & ZULFA WAKIPELEKWA MKOLENI KUCHEZWA NA VANGA !!!

1:17:00 AM




Vanga lilianzia nyumbani kwa M\kiti wa serekali za mitaa CCM, Bi Sittu Mwasi watu walikuwa biriani ya ukwe'ee , hapana chezea hawa watu Situ & Tant mmentoshaje?? mambo yote ni Jah People never die...!!! ZAMA NDANI KUONA ZAIDI

raha ya ngoma uingie uecheza

Watu wakaondoka na Vanga kuelekea mkoleni

Ilala nzima sare ilikuwa Jah People




Bi Situ akitunza, jamani huku mkoleni watu walitunza wale wote wanaotunza 10000-100000, kwa maana shughuli ya Diamond ni laki mbili na kuendeleea



Mama mzazi Tant Boy wakiserebuka ilinogae??


wenye mizuka yao

Wari wakitunzwa
Wari

 Wari wakitolewa myumbani kwa Situ Mwasu Ilala kuelekea Mkoleni, hawatakiwi kutembea kabisa
 Baada ya kufika mkoleni

 Wakitunzwa wari ili wafunuliwe

Baada ya kufunuliwa
Nyuso









Nyota & Salma


























 
Fatma Ndundu & Joha Kabotoaka


Mariam & Nana na kampani yao
Tant Boy, Fatma Janguo & Dotto Maganga
 

Bahiya & Kuluthumu





Mwanaisha Kisoky & Friend












 


Red Carpet

Mama Madenge, umependezaje mie sijakujua kabisa!!!


Tant na Mwanaisha


 


Jamila kitmtim

Zuhura





 







 









Wadau mambo ya Diamond si mchezo yanatisha ile mbaya nitawaonjesha muda si mrefu

You Might Also Like

19 comments

  1. mh ama kweli nimeamini mdharau kwao mtumwa nawapokeza sana wazaramo kwa kuzidumisha mila zao na wamepenza na sare yao ilikuwa nzuri

    ReplyDelete
  2. kwa kweli wamependeza sana, pongezi kwa waandaaji, jamani mkaataa kwao mtumwa wamenikumbusha zamani kweli enzi zile chang'ombe, mashunguli endelea kutuletea picha

    ReplyDelete
  3. Tuwekee za diamond tuone mambo ya tant mototo ya mujiniiiiii.

    ReplyDelete
  4. wawekee waone mambo ya rais wa magomeni, ilala na chila

    ReplyDelete
  5. tuwekee bana ya diamond tuone mambo ya superstar,mjasiliamali maarufu nchini tanzania mamaa SAIDA KANYAU wakuache miaka 1000,cheni yake ya shingoni mil.20 NANI AMENUNAAAAAAA!!!!!!?????

    ReplyDelete
  6. Jaman dada helen kuna picha hapo juu ,mtu nyonyo limechomoka ,linachungulia

    ReplyDelete
  7. Sasa nimeelewa dada mmoja alivyoniambia hathubutu kabisa kwenda kupanga Ilala eti kwa sababu sio salama kabisaaaaa kwa ndoa yake.....hee hee hatari kweli kweli

    ReplyDelete
    Replies
    1. nilidhani labda unataka kusema si salama sababu ya malezi ya watoto maana wazazi tuna malengo tofauti kwa watoto,kilicho sawa kwako si sawa kwa macho ya mwingine. ama kwa maeneo hayo usalama si mzuri.... kumbe wewe na yeye nyote walewale. Shallow minds...

      Delete
    2. Huijui Ilala wewe....

      Delete
  8. SAIDA KANYAU wakuacheeeeee uko juu mama ww ndio kiboko yao (nani anabisha?)cheni yako mil.20 NANI AMENUNAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!?????

    ReplyDelete
  9. jamanii mie nimependa saaana makeup zao zimeenda shuleee japokuwa wengi wao ni mashangingi,lol..ama kweli mambo wayajuaa...sura zao nzuriiii zavutiaaa.

    ReplyDelete
  10. watoto wa mjini hawataki mchezo

    ReplyDelete
  11. mwari khadija sura imependeza ile mbaya,umekuwa sasa mdogowangu

    ReplyDelete
  12. Jamani picha za diamond vipi da helen weka basiiiiiiii.

    ReplyDelete
  13. jamani tunasubiri Diamond. Mungu akujaalie KHADIJA UZINGATIE MASOMO YAKO HADI UFIKE CHUO KIKUU INSHAALHAH.

    ReplyDelete
  14. mna mambo nyie wanawake wa kiswahili

    ReplyDelete
  15. Shule inahitajika sana sijaona kitu cha kusifia apa.poleni sana

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.