Sponsor

GRADUATION CEREMONY YA FEHEM

3:51:00 AM


Katara wa ukwee'e Yahya afanya sherehe ya kumpongeza mwanaye kupata stashahada ya procurement na kufaulu vinzuri, zama ndani ujionee



Wate walitambaaje wale wasijua pome si maji

Fehem akitoa intro!
Ankal Yahya umetishajee akiwakarinisha wageni
Yahaya akiwashukuru wageni waalikwa marafiki ndugu na jamaa
Bwana Fehem akikata keki
akiwalisha kwanza wazazi wake
akamlisha mjomba kipenzi Yahaya
babu na bibi



Champaign 


haina kilevi eeh!!






 






 Zawadi
Mdogo wakeFehem akisoma risala yake kwa kaka yake ilikuwa nzuri sana

Ankal akimtunza mwanaye dollar 100 hapana chezea
familia
lete kofia nyingine umesikia

 Shukran toka kwa wazazi

  
mama na mwana eeh!!
Yahaya akiwa na dada yake kipenzi
Cheza

Ankal alikuwa na furaha sana

Msosi kama kawa mimi huwa namtumia Yahya endapo nina shughuli yangu yoyote ile naweka wazi huyu ndio Caterer wangu chakula chake ni kinzuri sana kuku ndio usiseme watamuje!! anajali muda yaani chakula kinaletwa wakati muafaka na cha moto, mpigie simu umpe kazi bei zake ni za kibinadaam +255 713 215 615 




Nyuso
mama na baba
















wageni toka zenj hao...!!

Fatma Mzee wa zenji nakuaminia

Arafa Tamba na shostito wa ukwee'e







  



Zenji Oyeeeeeeeeeeeeeeee!!

Red Carpet






Swaga




You Might Also Like

2 comments

  1. Mashaalwah walipendeza .Ila langu swali linanitatiza .KWANININWENGI WABONGO HUENDA SHUGHULINI NA SANDOZ ???????

    ReplyDelete
  2. Hiii ndo sherehe ya maaana sio mikole yenu ya kufundishana kukatikia wanaume hovyo kabisaa sijui mutaelimika lini nyie wanawake.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.