CONGRATULATION SALHA "EDUCATION IS SEXY"

 Mama na Mwana, ni raha iliyojee!! zama ndani kuona zaidi....!!!!

pendeza cute baby!!!
 Mum & Daughter



 Vanessa mdee, Salha & friend

penzi asilia!!!
Swaga!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. hongera nimependa sana mama.

    ReplyDelete
  2. Salha hongera sana kwa kupata shahada yako, mama kafurahi kazi yake imetimia hongera sana jambo moja umeshakua msomi wa heshima kubwa hayo maneno ya "education is sexy" hayakufai achana nayo waachie hao machangu wanaokimbilia wazungu umesikia mdogo wangu

    ReplyDelete