Sponsor

R.I.P SHARO BILLIONEA

12:34:00 AM

 Ni habari za kusikitisha zilizotawala karibia nchi yote, lakini sisi kama binadam kifo kimeumbwa kwa ajili yetu, tuishi maisha tukijua kwamba siku moja tutarejea kwa Mola wetu, na pia nasikitishwa sana na picha ya marehemu ambayo wengine wameweka kama profile picha kwenye BBM au FB, sio sawa, ingie ndani usome chat yake ya mwisho kwenye BBM akielekea Tanga kama vile alijua!!!


You Might Also Like

6 comments

  1. Maskini kama alijua, inna lilahi waina illahi rajun, nimeumia sana dada Hellen

    ReplyDelete
  2. inauma ile mbaya duh R.I.P kizuri hakidumu

    ReplyDelete
  3. sijui kwa nini watanga tunapenda kuuana

    ReplyDelete
  4. inasemekana kuwa Sharo kafariki mida ya sa mbili usiku, hiyo BBM chat inaonyesha ni sa 10:47 PM.................. inakuwaje???? mnatuacha njiapanda

    ReplyDelete
  5. Sio kila mtu saa yake ya bbm inasoma sawa!

    ReplyDelete
  6. Shika adabu yako tafadhali! Mi ni mtanga lkn sipendi kuua mtu! Semea nafsi yako na usichanganye watanga kwenye huo upupu wako wewe anony hapo juu. Pumzika kwa amani mpendwa wetu sharo milionea.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.