NAIJA WEDDINGS

 Hii ni kiboko nimeipendaje... ebu angalia mamboz
























Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. hawa wenzetu wanapambiwa majumbani?

    ReplyDelete
  2. Ndio wanapambiwa majumbani. Mbona hata hapa Bongo wapo watu wanafanya hivyo. Ni hela yako tuu. Maana mpambaji akikufuata zitakutoka zaidi.

    ReplyDelete
  3. Inaweza ikawa sio nyumbani ni saloon kwani hata huku oman unakuta saloon ni nyumba kubwa hasa kwa kupambia maharusi

    ReplyDelete
  4. wamependeza kwelikweli..afu wanajua sana kupangilia rangi

    ReplyDelete