Sponsor

KITCHEN PARTY YA REHEMA KIWALANI

11:18:00 AM

Dumbukia ndani uone mambo ya Kiwalani





Cake




Cheza

 









 




  
 
 

 
 


  

Champignie





Nyuso
































Red Carpet








You Might Also Like

14 comments

  1. poda poda oooh podaz

    ReplyDelete
  2. MAKE UP MBAYAAAAAAAAAAA

    ReplyDelete
  3. mapoooooooowder, hivi watu hawajiangaliagi kwenye kioo? Bibi harusi hawakumtenea haki pia kwenye makeup ungawa amependeza. hongera zao

    ReplyDelete
  4. make up mbaya mno.

    ReplyDelete
  5. Huyo aliyewapamba mkamdai hela yenu kha....vibaya hivyo mpambaji yaani kabisaaa

    ReplyDelete
  6. hivi mama mashuhuli huwaambii kuwa watu wanaponda makeup humu ndani jamani,

    ReplyDelete
  7. wrong choice of makeup...... pia colour ya sikupenda red and black au pengina zi hiyo nguo hazukutendewa haki jaman khaaaaaaa? jaman huyo mtu aliyewapaka makeup she /he is not professional at alll.....

    hakyanani ingekuwa ni mimi tungeshikana mashati kudadekiiiiiiii

    ReplyDelete
  8. mi hata cjaelewa huko machoni mlipaka lipstic au?kiukweli makeup ni mbaya sana daaah

    ReplyDelete
  9. Duuh hii kweli kiwalani

    ReplyDelete
  10. jamani make up imemuangusha bi harusi...na wageni walio wengi hawakupaka make up sahihi kwa ngozi yao...

    ReplyDelete
  11. pia nashauri watu wakivaa kata mikono wahakikishe wamesugua vikwapa vyao na kushave, make up mbaya sana na color haijakaa sawa kwakweli, kiujumla aliyewamakeup awarudie wapige picha nzuri za ukumbusho

    ReplyDelete
  12. PODAAAAA SIJUI WAMETUMIA BABY POWDER ILE NYEUPE HIZI SALON ZINGINE MTU NA RANGI YAKE NYEUSI MKAMNANGE ,NA MPAKAA PODA ALIKUA MMOJA KWANI WOTE NI BLACK BEAUTY ILA OWDER IMEFANANA AU NDO WALIJIREMBEA NYUMBANI . WENYE MABLOG ELIMISHENI MAKE UP
    frm swed

    ReplyDelete
  13. Hawa wana haki kabisa ya kudai warudushiwe hela yao ya make up....Khaaaaaaa!!!

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.