KIMTINDO!!!-ANKARA CLUTCH, ACCESSORIES!!

 Huyu ni designer wa Naigeria ambaye aliishi Britain kwa miaka 17 na mwisho amerudi Naigeria, ameolewa na ana watoto 2, (Tobi & Teri)  ametengeneza jina la design zake kutoka herufi za kwanza za watoto wake To Te, anatengeneza ankara handbags, Ankara Laptop cases, Ankara Neckles  & clutch, bonyeza kitufe uone zaidi











Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. daah si mchezo African Touch, wabunifu wetu mpo,haya binti afrika mambo hayo twasubiri tuone hapa Tanzania na sisi.

    ReplyDelete
  2. asante mashughuli kwa vitu vizuri.

    ReplyDelete