KIJACHO:: KITCHEN PARTY YA MWANAISHA

 Bi Harusi mtarajiwa Mwanaisha, je wajua mbunifu wa nguo yake??  kina nani walikuwepo kariakoo totoz bofya chini hapo nikujuze!!

  mburuzo huoo!!!
 Designer si mwingine ni yule yule Bahiya Lumelezi, kama wewe penda hii mpigie
+255 713 233 362
 Dalila, Rehema & Khadija dada zangu nyie nimewamiss saaaana tu!!
 Cute Fadya & Mwanaisha!!
 I alwayz called her Cute Fadya!!
 Tanisa & Fatuma Gesani!!
 My modal Sameera Williams
  Bahiya Mbunifua na Fadya!!
Shumu-upcoming make-up artist & hairdo!!!
Mkao ule ule wa picha zaidi kama kawaida yetu "Tunawakilisha"

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment