Sponsor

HINNA PARTY YA MISUKA SWETU FUNDIKIRA-CHICHI HOTEL

2:06:00 PM

Fatma Fuundikira akiimuingiza Misuka kwa tashitit za ukwe'eee, hapana chezea fundikira mko juuuu ya mawingu, bonyeza kitufe uone mambo yao!!


Misuka aliingizwa ukumbini kwa tshititi zote za hina na udi

Mwali alifichuliwa kwanza kama kawaida

akirusha roho baada ya kufichuliwa!
Fatmah Fundikira na somo yake Misuka
Mwali na somo
cute eeh!!!
Misuka alipakwa Hina kama ada!!
Majani mgomba yalikwekwa ili yasichafua Hinna


Bibi zake ndio walianza kumpaka hina
Somo akimpaka hina



Decor....!!
Cheza
Warumba cheee!! warumba henya lete vitu...!! ndio walitupa raha!!!

Asha Baraka akitunza warumba
Mama wa Misuka akimtunza mwanaye





Waru walichezaje eeh bwana hapana chezea Fundikira full mzuka
Misuka akigawa zawadi
Meza ya wifi's
Zawadi na Tunza


Mama akimpa mwanaye zawadi, umeona eeh!! MADINI yalihusu mwanamke dhahabu!!
Isha Mashauzi, a.k.a Miss Mara aliingia ukumbini na pozi za kimiss watu kelele!!!
akitupia vidonge vyake kama kawaida!
alimuimbia nyimbo ya mama!!!
mama kwa furaha akamtunza Isha

Zawadi za mashangazi
mawiii wa ukweli wakimtunza wifi yao, hapana chezea Shani uko juuuuu sanduku la ukweee
umeona eeh!! zawadi ya mawifi, unyayo mwekundu!!!

Peace Women Group wakimtunza mama yake Misuka, million moja, wakiongozwa na mdau wa mashughuli Blog!!

Fatma Fundikira akitunzwa na mashostito!
Mwajuma mtoto wa Kinondoni umeona swaga zake
Isha akimtunza shostito
mashostitos
NYUSO
Sharrifa Kavu na wifiye hapana chezea Sharrifa mdogo mdogo lakini mambo yake makubwa!!!


meza ya mawifi, namuona Elizabeth mawifi wa ukwe'eee
Meza ya wifis, Shani wifi wa ukwe'eeee




Rachel & Friends!!







Fatma Janguo na Dotto Omary pendeza eeh!!

Fatma & shostito!!








Black is beauty eeh!!




Asha Baraka & Friend
Cute gal


Vero wa VERO Saloon umenoage shosti nakuaminia akiwa na shoga yake!!




Fundikira's mko juuu mama said









Hapana chezea bibi's mko juu MADINI kila kona






Vero & Shani wa mjini umewaona eeh!! BIG BOSS!!


Red Carpet


















Swaga






nahisi sikio langu linahuma!!!
Beckless imetulia eeh!!
Red n Gold

You Might Also Like

7 comments

  1. POINT OF CORRECTION:
    SIKIO LINAUMA NA HALIHUMI.

    ReplyDelete
  2. lol yaaani nimefurahi sana kumwona mama yangu mama Mhode sijamuona siku nyingi sana yaani ndo maana napendaga kupitia mashughuli blog inakuonyesha watu ambaohata mlipoteana muda mrefu

    ReplyDelete
  3. nimeipenda makeup ya bi harusi sana,lakini wengine grrrrrrrrrrrr

    ReplyDelete
  4. Bi harusi kapendeza sana hongera Mama Misuka na Fundikira family wapi Mama Chatali?

    ReplyDelete
  5. jamani wanawake wa dar es salaam punguzeni kupaka mikorogo wengine sura zinaonesha kabisa kuungua khaaaaa fyuuuuuu black is beauty kwa nini usi maintain colour uliyonayo tu janami utaonekana mzurije, mnafikiri weupe ndo ishuuuu

    Pia jamani kwenye makeup please jaribu kuchagua makeup itakayoendana na wewe kuna mdada hapo she is black kapaka make up ya mtu mweume anaonekana kituko tu jaman this is too much mashughuli andaa somo kwa ajili ya make up plz daaah

    otherwise shughuli ilikuwa nzuri umeona makeup ya bibi arusi ilivyotulia

    ReplyDelete
  6. Misuka mzuri kama alivyokuwa mama yake enzi zake.

    ReplyDelete
    Replies
    1. shughuli nzuri mno nimefurahi kumwona shani mwakitosi tulikuwa wote SGS kurasini

      Delete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.