DUA NYUMBANI KWA SALMA MNTAMBO - UPANGA

 Khadija & Princess Latifah
  Lumelezi, familia





 Futari















 Kaka Tewa!!
 Injini ya jiji


 ucheze mbali na mkeo eeh!!
 Lumelezi originally
  Sistaz!!
  Mariam, Aunty Hellen wa Mashughuli Blog & Salma, please note that nguo yangu imedesign na Halima Kamusi  
 Tatu, Bi Lilly, Bibie & Salma Mntambo!!
 Triple Salma!!
Simbaz!!
 Hapana chezea watoto wa mujini

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. huyo mama kila siku kwake ni shughuli?yuko njema sana? haya kila la kheri na mungu azidi kubariki kazi ya mikono yake

    ReplyDelete