DAVID AND FAITH WEDDING

Pendeza eeh!! embu ona make-up ilivyotulia...!!!



Picha toka SHEREHEYETU BLOG dumbukia  humo kuona zaidi usilalamike picha chache!!


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

5 comments:

  1. pendeza sana, hii sasa ndo makeup inayotakiwa sio kama niliyoizungumzia kwenye post ya kiwalani. ni mtazamo tu masela msijenge chuki

    ReplyDelete
  2. nice couple kwa kweli dada umejipatia handsome boy wako Hongereni sana

    ReplyDelete
  3. hujengi chuki umenena ukweli make up ipo standard,bw harusi ni handsome haswa

    ReplyDelete
  4. wote watamu daaaaah

    ReplyDelete
  5. Ee mola wetu nakuomba uibariki na kuilinda ndoa hii mpaka kifo kitakapo watenganisha. Hongereni wapendwa mmependeza sanaaaaa.

    ReplyDelete