WEDDING - HAPPINESS & TRANO!






 



 Decor...!!

Cake

Cheers!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. happy hongera,muda mrefu sana toka kipindi mlipohama magomeni,leo nakuja iona tena sura yako umeolewa hongera mdogo wangu,mpe hi issa,mama na baba[mandevu].jirani

    ReplyDelete
  2. kwa mara ya kwanza kuona make up mwaa imetulia na safi,wamependeza sana

    ReplyDelete
  3. CONGRATS MET WA KWA SISTA HERMANIA MIAKA HIYO!!

    ReplyDelete