Sponsor

TANT BOY "SUPER STAR" AOPOA JINA LAKE!!!

11:12:00 PM

Kibao Kata!!!, mkuno wa nazi, nikunie kulia, nikunie kushoto!!

Baikoko!






umeona mshono wa kurushia roho?? maana  mmh!!! lakini usishone shurti ujue kuimba nyimbo zote
Khadija  Ndombolo, hapana chezea wewe!!

Kidawa Somo ukooo juu, mwari wa Tant Boy!!

MC Zito akionyesha mbwembwe zake!!
Tant Boy somo mkongwe! 






Tant akiopoa Jina
Shamimu na mwanaye wakisalimia waalikwa!
 Mama mzazi Shamimu akimkabidhi mtoto kwa wifiye Tant



Shamimu alimtunza Wifiye Tant!! Wax na Mahela





Baada ya kumtunza Vitenge, akimpa pesa!!



ulishaona hiyo!






Tant Boy akimtunza Tant mtoto!



Shangazi wa mtoto akimtunza mtoto cheni 
ya silver na hereni zake






Mama Shamimu akimtunza mwanaye




Kikundi cha Udugu Damu wakienda mtunza Shamimu pesa ya mafuta ya gari upo hapo!!

Mashosti wa karibu na Tant nao walimpa kifuta jasho!!





Mwari na somo umeona eeh!!


hesabu mapesa bwana!! hapana chezea wewe!!


mama mdogo akimtunza dada yake!!
Baba wa mtoto ambaye hayuko pichani alituma cheni ya dhahabu na hereni atunzwe Tant Baby
Chakula
Jamani chakula tulikula toka kwa Mariam Twahir, menu ya ukwee ndio hapo ninapokuheshimu Tant Boy akiwahita kwake basi hatakikisha mmemkula na kunywa tena kwa menu ya ukwee'e






NYUSO
Tant Boy Somo mkongwe, mashughuli blog itafanya mahojiano na Tant na atuambie ana wari wangapi mpaka sasa na wangapi wako ndoani na wangapi wameachana!! usimuone anatunza kwa sana je unajua anakaa wapi??
Mama Kuyomba & Friend
Vimwana sura ngari'ngari, hapana chezea eeh!!



Khadija Ndombolo & Friend, hapana chezea ndombolo ya ukwee'e
Hawena!

Ester & shosti!!

Tant & Shosti wake mama Kuyomba!





Khadija na nduguye, mambo iko hapo December panapo maajaliwa!









 Umeiona hii jicho moja jekundu na moja light blue!!










Mama ya mito kinondoni
Red Carpet

Tant akiwa na wanaye!










You Might Also Like

8 comments

  1. kweli mashughuli. hapana chezea wewe.

    ReplyDelete
  2. Nice function, beautiful people!I only dont understand the meaning of this? Well done Miss Blogger!

    ReplyDelete
  3. Hapa tant alipendeza alipunguza makeup ametokelezea vizuri. hongera kwa hilo usipake sana makeup bwana yanakuharibu sura. au hiyo makeup ulopaka endelea nayo imekutoa fresh.

    ReplyDelete
  4. watu wa mjini mna mambo nyie mmmmh!

    ReplyDelete
  5. hii ilikuwa sherehe ya nn jaman naomba kueleweshwa,watu walifurahi haswa ama kweli mjini shughuli

    ReplyDelete
  6. hongera mashughuli,siku hizi mambo ya hela kila siku zinaibuka party,twasubiri mahojiano,tanti anakaa magomeni mapipa,kipindi anamzaa khadija alikuwa kijitonyama

    ReplyDelete
  7. naomba maana ya hii shughuli please maana hata sijaelewa kabisaa,halafu hyu tant boy anafanya kazi gani ya kuwa na hela za kuchezea? samahani si kwamba namuingilia maisha yake ila nahic ni sifa za kijinga kwake atakuwa hajajitosheleza kitu hayo ni maoni yangu tuu.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.