MAULID YA BABY MEILY KARIAKOO!!!

 Baby Meily
 Shida mama mzazi wa Baby Meily, akiwa kambeba mwanaye katika Maulid, nyuma namuona shemeji yetu Mzee Sultan!!
 Namuona Asia kwa mbali!!
Hongera mama Meily (Shida)
Baba mzazi wa baby Meily akiwa na ndugu na marafiki

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. Mtoto kichanga na saa mkonini!! Lol

    ReplyDelete
  2. sio saa ile inaitwa mvuje inaonekana wewe si mbongo? unashangaa mvuje

    ReplyDelete