CONGRATULATION MAMOU & SABRINA

 Sabrina & Mamou, Sabrina ni mtoto wa dada mpenzi ambaye alinifundisha kazi katika ofisi ya kwanza kabisa mimi kufanya kazi, si unajua ile fresh from school, but Sabrina mama yako ni mtu mwema sana!!
 Cake ya Sabrina!
Sabrina kulia akiwa na wazazi wake na familia marafiki ya Ankal katikati mwenye nguo ua kitenge ni Dada Rozina ambaye nimefanya naye kazi! hongera dada kwa kukuza!!
Picha zaidi ingia MICHUZI-MATUKIO BLOG

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.