TUMACARE!!


Je una mtoto au unamfahamu mtu mwenye mtoto ambaye ana ulemavu wa akili umri wa miaka 5 mpaka 15? 
Tafadhali wasiliana na sisi kutumia 
tumacare@gmail.com
Ili upate maelezo zaidi juu ya NGO itakayotoa huduma kwa watoto hao Tanzania.

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment