Sponsor

RAMADHAAN KAREEM!

12:02:00 AM


You Might Also Like

14 comments

  1. Huyu si Beyonce,,kapendeza mno na Hijab

    ReplyDelete
  2. SHAME ON YOU FOR NOT RESPECTING RAMADHAN...SINCE WHEN WOULD BEYONCE WEAR HIJAB AND WISH MUSLIM'S RAMADHAN KAREEM? WHAT A SHAME.

    ReplyDelete
  3. Kwani Beyonce anakatazwa kuvaa hijabu? Na kwani asie muislamu anakatazwa kuwawish waislamu Ramadhani Kareem? Mbona watu wengine wa ajabu jamani, huu uliofanya wala sio uislamu kwani uislamu hauko hivyo. Shukuru Mungu amekujaalia wewe leo kuwa muislamu, unaweza kuamka kesho ukajikuta sio muislamu na hao kina Beyonce wakawa waislamu. Uislamu ni dini ya amani, na rehma, msipotoshe bure.

    Mashallah Beyonce kapendeza Allah amjaalie hicho ndio kiwe kivazi chake amin!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umenena kabisa nakupa tano!Hapa Duniani kila mtu aombe Mwenyezi Mungu ampe mwisho mwema.mtu usikae ukalaani wenzako kutokana na unavyowaona,labda ni wazinifu,watembea uchi au wana mambo mabaya ambayo wakifanya huonekana kwa jamii.Hasa hasa hawa tunao waona katika TV au katika website!
      Watu wengi ambao sio mafamous wanafanya mambo mengi machafu lakini hatuwaone,Allah peke yake ndo anawaona...Sasa mtu usikae na kuhukumu mwenzako eti kwa sababu ni muimbaji mtembea uchi,,huwezi juwa kuamua kuvaa hivi ndo mwanzo wa yeye kuacha kidogo kidogo kutembea uchi.
      Bora mtu anaefanya mabaya anaonekana kwa watu kuliko yule anaejificha watu wa simuone Mola ndo Anamuona peke yake,iko siku ya siku utakuja ambiwa na Mola wako,kuwa uliogopa zaidi Binafdamu kuliko mimi,,sasa wao ndo wakuhukumu wewe...Mimi mara nyingi nimeona watu wanatukana wazinifu au wezi,wakati wao ndo nambali moja kwa vitendo hivyo.
      Kama kweli mtu ni mwislam,huwezi kuendelea kulaani wenzako wakati wewe mwenyewe haujakamilika.Peke yake Allah ndo ana uwezo wa kumlaani kiumbe wake
      Acha matusi!Uislam haufundishi hivyo,unauaibisha Uislam
      Ahlam...London

      Delete
    2. HIVI KATIKA AKILI YAKO BEYONCE KAVAA HIYO HIJABU AU MTU KAITENGENEZA ILI AONEKANE AMEVAA? ETI BEYONCE ANA WISH RAMADHAN KAREEM...REALLY??

      Delete
    3. HAKUA ALIE LAANIWA ILA MIMI KAMA MUISLAM NAONA WATU WANAICHEZEA DINI NA MFUNGO HUU KWA KUWEKA PICTURE YA BEYONCE IN FASHION HIJAB KUSEMA ANAWISH RAMADHAN KAREEM KWA WAISLAM WAKATI TUNAJUA SIO KWELI NA HAJAFANYA HICHO KITU BASI NI AIBU NA KUUDHARAU MWEZI HUU...

      Delete
  4. A. aleykum jamia. Jamani kinachotakiwa hapa ni busara ya hali ya juu, huyo beyonce hakatazwi kuvaa hijabu kama ataivaa ipasavyo, ninavyoona hapo kalitukanisha hilo vazi la hijab kwa kutokulivaa ipasavyo usifurahie kwa sababu kavaa hijab, huwezi kuvaa hijab masikio na hereni vipo nje inamaana hapa hiyo ni fashen ametangaza hiyo sio hijab kabisa hivyo wala hapaswi kusifiwa hicho ni kilemba tu! acheni kufanya vitu msivyovielewa kabisa sisi hijab ni sehemu ya ibada sasa yeye kwa nini atangaze kwa kutolikamilisha? msisifie vitu msivyovielewa, dini usiyojua maadili yake usijaribu kufanya kwa kubahatisha utakufuru bure@ na nyie mnaomfurahia hamjua maana ya hilo vazi? ni bora ufanye machafu kwa siri kuliko hadharani ukifanya hadharani ina maana hata wakubwa huogopi wewe, humuogopi baba yako wala mama yako wewe? umelelewa wapi? unatakiwa kuogopa mw.mungu na jamii pia. mbona huogi barabarani? mbona huzini barabarani? msiwe wanafiki wa kupenda wa2 wasiojua maadili na kuwachekea chekea!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kaonyesha hereni tena sio muislamu eti analidhalilisha vazi la kiislamu? Ni kina mama wangapi wa kiislamu wanavaa hijabu tena cleavage ziko nje kabisa maziwa yanaonekana mbona hamuwashambulii? Au mikono iko wazi au nywele ziko nyingine nje na hamuwashambulii au kuwalaani. Usijifanye wewe ndie umesoma sana au unajua dini peke yako. Na huwezi kujua intention ya mtu mpaka akwambie au ujue lililo ndani ya moyo wake. Kwa hiyo kusema eti alivaa hivyo akidhamiria kuudhalilisha uislamu ni DHANA, na unajua nini maana ya dhana kwenye uislamu. Watu kama nyie ndio mnawakimbiza watu wasiingie dini wauone uislamu mgumu. Jifunze jinsi Mtume SAW alivyokuwa akiishi na kufundisha kifungu kwa kifungu, au kipengele kwa kipengele. Na vile vile clean your house first maana wavaa hijabu wenyewe wengi wanavaa see through ama mikono yote inaonekana au nguo ya ndani inaonekana au wengine nusu ya nywele ziko nje badala ya kushughulika na herini za Beyonce.

      Delete
    2. Asante kwa kuona point hapo...watu wanafurahia beyonce kuvaa hijab wakati hajui maana yake na wala hajavaa kwa nia inayotakiwa kavaa kama kujionyesha kuwa kavaa ila kwa sababu kaivaa wao wanaona ni bora...

      Delete
  5. NYIE MNAOSEMA SIJUI BEYONCE SIO MUISLAM NA HAKUIVAA HIJAB INAVYOTAKIWA,SWALI LANGU NI MOJA TU KAMA NYINYI NI WAISLAM MLIOKAMILIKA NA HAMKOSEI NA MNAFATA MSHARTI YA DINI YA KIISLAM SASA MNAFATA NINI HUMU KWENYE MA BLOG?MAANA HAYO MNAYOYAFANYA YA KUINGIA HUMU NI HARAAM,HUU NI MWEZI MTUKUFU NA HELLEN SIO MUISLAM,BADALA YA KUSHUKURU KUWA ANGALAU HUYU DADA NI MKRISTO NA ANAISHABIKIA DINI HII YA KIISLAM KWA HALI NA MALI ETI MNAMLAUMU,KWA TAARIFA YENU NYIE NDIO MMEPATA DHAMBI NA YEYE AMESHACHUKUA DHAWABU ZAKE,NA M.MUNGU AZIDI KUMPA MOYO HUO HUO WA KUIJALI DINI YA KIISLAM,KAMA NYIE MNAIJUA DINI SAAAANA BASI TUBUNI MADHAMBI YENU KWANZA NA SAFISHENI NAFSI ZENU KWANZA,ACHENI KUJIFANYA MNAIJUA DINI KUMBE NYIE NDIO WAHALIFU NAMBARI ONE,HELLEN ENDELEA NA MOYO WAKO HUO HUO INSHALLAAH,HELLEN ANAWEKA SAAAAANA MAMBO YANAYOHUSU DINI YA KIISLAM HUMU MPENI HONGERA,M.MUNGU ATAZIDI KUKUJAALIA INSHALLAH.

    ReplyDelete
  6. JEE NYIE MNAOKIMBILIA MBELE MBELE KULAANI WENZENU NA KUJIFANYA DINI YA KIISLAM HAIRUHU UVAAJI WA HIYO HIJAB,JE MNAJUA MNACHOKIFANYA NYIE?KUTWA MKO KWENYE MA BLOG KUTAFUTA UMBEA ILI MKAE VIPEMBENI KUHADISIA NA KUSENGENYA WATU,JE MNAJUA KUWA DINI YA KIISLAM NI KOSA KUBWA SAANA KUSENGENYA AU KUMSENGENYA BINAADAM MWENZIO?NAAMINI MNALIJUA HILO LAKINI HAMUWEZI KULIACHA HILO KOSA NA NDIO MAANA MKO HUMU,MSIONE HIJAB TU ONENI MALAANA YENU KWANZA.

    ReplyDelete
  7. SASA NYINYI MNAOONA SAWA KWA HII PICTURE KUWEKWA HAPA MNAJUA KUWA HIYO PICTURE ILIPIGWA KWA AJILI GANI AU KAMA NI KWELI ALIPIGA AU MTU ALIITENGENEZA KAMA ZINAVYOTENGENEZWA NYINGINE...MSIWE MNAKUBALI VITU ETI KWASABABU KAVAA HIJABU BASI...MNAJUA MAADILI YAKE YA DINI NI YAPI? MNAPOTOSHWA NA PICTURE BASI MNATAKA KUSEMA WATU KWA KITU MSICHOKIELEWA...JIULIZE KWANZA ILIKUWAJE HADI HUYU AKAPIGA HIYO PICTURE..WENZENU HAWAFANYI VITU BURE UTAJISIKIAJE UKIAMBIWA ALILIPWA KUPIGA PICTURE HIYO...ACHENI HUU NI MWEZI MTUKUFU KWA WAISLAM SIO MNAKAA MKADANGANYANA... MNATAKIWA MUITETEE DINI YENU SIO KUIKANDAMIZA...LEO PICTURE TU MNATAKA KUTOANA ROHO KWA MAMENO...HUKU KESHO MWENZENU ANARUDI ZAKE KANISANI...KAENI MFIKIRIE MAMBO KABLA HAMJAANDIKA.

    ReplyDelete
  8. WEWE ULIOIONA NI PICHA TU JE MENGINEYO MBONA HAUJAYAONA,IWE NANI KAPIGA AU KAMA ANAUZA BIASHARA HAYATUHUSU,CHA MUHIMU PICHA NI YA KIHESHIMA NA PIA NAMPA HONGERE BEYONCE KWA UWAMUZI WAKE WA KUPIGA PICHA NA KUVAA HIJAB,MAANA MIMI KAMA MUISLAM NISINGEWEZA KUPIGA PICHA HUKU NIMEVAA MSALABA SHINGONI HATA NIPEWE NINI,ACHENI KULAUMU YASIO KUWA NA MSINGI,SHUKURUNI KUWA MKRISTO AMEWEZA KUWA PROUD NA KUIVAA HIJAB,WALIO ONGEA HAPO JUU KUULAANI BILA YA MSINGI CHA MUHIMU ANGALIENI YA MSINGI YA KULAANI NA SAFISHENI NAFSI ZENU KWANZA,HUMU KATIKA HII BLOG YA MASHUNGULI NDIO BLOG PEKEE NINAYOONA HABARI NZURI NA NYINGI ZA DINI YA KIISLAM,INGAWAJE HELLEN YEYE SIO MUISLAM MPENI HONGERA ACHENI KUONGEA YASIYOKUWA NA MAANA WAKATI NYIE PIA MNAFANYA MAKOSA KILA SIKU,PICHA NI NZURI SAAANA NA NAJISIKIA RAHA SAANA KUONA MTU WA DHEHEBU JENGINE AMEVAA VAZI LA KIISLAM,IWE HERENI ZIKO NJE AU NDANI MASHALLAAH KAPENDEZA,WAISLAM WANGAPI WANAVAA HIJAB HUKU HERENI ZINANING'IA,HELLEN TUNAKUSHUKURU ALHAMDULLILLAH KWA KUWA MSTARI MBELE KATIKA DINI YA KIISLAM HASWA KATIKA MWEZI HUU MTUKUFU WA RAMADAN ALHAMDULLILLAH.

    ReplyDelete
  9. NA HIYO PICHA JIBU LAKE KUBWA NI KUITHAMINI DINI YA KIISLAM SIO YA KUIKANDAMIZA,HATA KAMA KESHO ATARUDI KANISANI NDIO IWE NINI?KUWA DINI HAMRUHUSU KUVAA VAZI LA KIISLAM WAKATI YEYE NI MKRISTO?NYIE NDIO MNAIFANYA DINI YA KIISLAM WATU WAIOGOPE NA KUIKIMBIA NA HATA WAISLAM WENYEWE KUBADILI DINI KUWA WAKRISTO,NA UKIANGALIA KWA MAKINI DINI YA KIISLAM INADIDIMIZWA NA WAISLAM WENYEWE,KWANI WANAENDEKEZA IBILISI KULIKO KUSWALI AU KUSOMA QURAAN AU KARIBU NA MWENYEEZI MUNGU,WAISLAM WANGAPI WANATEMBEA BILA HIJAB IWE MWEZI WA RAMADAN AU MIEZI MENGINE NA MENGI YA KISWEITWANI WANAYAFANYA SASA HAO WAMERUDI KANISANI AU NI WAISLAM?ACHENI HIZO.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.