IFTAAR@UPANGA - SHARRIFA BAKO!!-JUMAPILI

Baada ya kumaliza swala, ilifuata dua!! ikiongozwa na mama Sango Kipozi!!,wadau mnakumbuka mama Sango?? mama yao unique sisters na pia kile kipindi cha mama na mwana redio Tanzania enzi zetu!!!
Mama Sango akituongoza katika dua!!


 Iftaar time


 


Bella, nguo yake design by Joha Simba

 Iftaar
 Sharrifa & BFF mama mbaga
 Nafisa Mohamed 
 Nafisa, Sophy & hajary
 Zainabu & Bishara
 Mama na mwana
 Fadhil, aunty Hellen this is for my Dad!!!
Shakil

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. asalam aleykum,nimefurahi kumuona be saghira wa nyamezi kariakoo miaka mingi sana sijamuona.pia latipha na dada yake fatma wa magomeni mapipa.

    ReplyDelete