SILMAL

TAFUTA KITU BLOGUNI

Loading...

MWANAHUBA JUMBE - KITCHEN PARTY

VENUE::MANGO GARDEN
Colour  ::Rangi mchanganyiko
CATERER:: Yahaya
Decoration:: Yahaya




 Champignie 

Cheers na somo yake Mariam White

Decor....!!


Zawadi





MC ni yule yule nambari one Jamila Kitimtim

Shangazi Afsa Ramadhani akiwakaribisha wageni...!!!
Nasaha...!!

Mama mzazi Dalila Jagar alishindwa kuongea kilio na wewe


Kukabidhi Zawadi



Mama mzazi Dalila alikabidhi kitanda wa mwanaye


Shangazi alikabidhi kabati lenye nguo ndani
Huyo huyo shangazi alikabidhi meza na wapambe wake!!!


Shangazi akikabidhi TV
Somo akienda na wapambe wake 



Mariam White alianza hivi Kitoka unyumba kwa kina bibi




Baada ya hayo alikabidhi kabati lenye vyombo ndani kwa mwali wake






  
Kamati ikikabidhi dressing table


Mashosti wakienda kukabidhi sofa set


Tunza na utunzwe

Tant mtu wa watu sana siku zote anasindikizwa group ya watu kibao!!!
Saida Kanyau mama wa China akimtunza mama mzazi Dalila
Jamila MC akimtunza somo yake Dalila Jagar
Faiza, Joha. Tanisa & Dida, wakienda mtunza mama yao
Faiza, unafuata nyayo za mama eeh!







wana wa livingstone Kariakoo



BWANA HARUSI AKIINGIA UKUMBINI
Bwana harusi akiingila ukumbini na zawadi...!!


alimvisha pete ya uchumba 


Wakalishana keki
kwa pamoja wakamlisha somo kwa maandalizi pouwa
CHAKULA








NYUSO






























RD








































SWAGA




6 comments:

  1. hongera bi harusi mtarajiwa.lakini aliyekupamba usoni shosti kakukandika sana

    ReplyDelete
  2. hizi rangi mchanganyiko noooo!
    mpambaji big nooooo!
    hongera watarajiwa! mawatakia maisha mema!

    ReplyDelete
  3. hivi jamani, kwanini hizi saloons haziendi professional courses za upambaji??? kweli mwana wa mwenzio unamfanya kama kilua?? na sie wazazi, mashoga, masomo na ma bi arusi wenyewe, kwanini tunakubali kuwapeleka maarusi wetu kwenye ma hall kabla ya kuwaangalia kwanza wanaonekanaje jamani???? maanaa kwa kweli huyu msichana ni mzuri nina hakika asingeweka make-up basi angependeza, mana shape yake nzuri, sura yake mashallah nzuri, sasa kwanini amekubali kujazwa mipoda kama doly??? MIMI NADHANI, KABLA BI ARUSI KWENDA KWENYE HALLS TUNGEKUA KWANZA TUNAWAKAGUA, HIZI PICHA ZINAONEKANA DUNIA NZIMA, HAIPENDEZI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! TUJITAHIDI KUPUNGUZA JAMANI EEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE MARANGI, YANATU HARIBIA MAARUSI WETU......

    HATA HIVYO, HONGERA BI DALILA, HONGERA BI ARUSI. USIKUBALI BI ARUSI KWENDA KWA MUMEO SIKU YA SIKU NA MIRANGI KAMA HIYO.............. PLEASE...

    ReplyDelete
  4. Na hao waliojikandika mipoda cjui nyumbani kwao hawana vioo!!!!! yn inasikitisha sn but bi harusi amependeza lakini km alivyosema mchangia mada wa kwanza umekandikwa shosti wangu pooleeee

    ReplyDelete
  5. mmmmm sijapenda sory

    ReplyDelete
  6. jamani mbona watu wote ndita moja kwa moja. tabasamu kwa dola au? kosa la mpiga picha au kulikuwa na beef fulani humo? pamoja na hayo, DIDA jamaniiiii ntapata wapi mawasiliano yake mashughuli? kaolewa huyo au kachumbiwa...nifanyie hiyo kazi mama mashughuli kwani nilipomuona tu, moyo ulianza kupiga kwa kasi kama nataka kufa leo...pozi za red carpet limenimaliza. picha yake nime save kwenye maktaba yangu ya picha. mdau single uk

    ReplyDelete

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...