Sponsor

GUSA GUSA MIN BAND, WASHEREKEA MIAKA 4 TANGU KUANZISHWA!!!

12:05:00 PM


Sabaha Mchacho akiimba live ndaini ya lango la jiji Jumamosi

Umeshasikia halo ya Gusagusa, Gusagusa helaaaaaa!!!! helaaaaaa!!! Gusagusa Dollaaa! Dolla



Muuimbaji chipukizi!!!






Jikeki ilikuwa ni Gitaa
Jikeki ilikuwa ni Gitaa, chini ya usimamizi wake Hasina Moo!!!
Hasina Moo akitayarisha keki ikatwe!!
Happy Birthday Gusagusa Min Band!!!

Vipepeo vya Gusagusa umeviona???


Bi Hafua akishangilia kwa furaha!!!
Mama Mlezi wa Gusagusa Sabaha Mchacho akilishwa kipande cha keki
Rukia Ramadhani na yeye akionja kipande cha keki
Hafua na yeye akilisHassan Hassonal akilishwa keki na Hassan Faruk, ilikuwa raha tupu!!
Hassan Faruk akimlisha keki mke wake Visa
Famichopa akimlisha keki Visa mke wa Hassan Faruk
Mlezi wa Gusagusa Ipty na yeye akipata keki ya shukrani
Hassan Hassonal akilishwa keki na Hassan Faruk, ilikuwa raha tupu!!
  Mlezi wa Gusagusa Hasino Moo, mke peke wa Bwana Awadh akionja keki ambayo aliwatayarishia Gusagusa Min Band

Wapenzi wa Gusagusa wakila keki yao!!!



  






  








  
  














You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.