Sponsor

BEST COUPLE OF THE WEEK!

1:59:00 PM


You Might Also Like

17 comments

  1. ...best siblings of the year

    ReplyDelete
  2. HUYO NDO MUKE WA BARAKA?

    ReplyDelete
  3. best siblings ha ha mdau umenifurahisha, na kweli siblings

    ReplyDelete
  4. hakika wamependeza,

    ReplyDelete
  5. very cute hadi wamefanana

    ReplyDelete
  6. Hi Hellen,
    Is that Baraka's wife? Please let us know? Thay look like siblings If I am not mistaken.

    ReplyDelete
  7. they are siblings but wameoana...wanapendana mno...familia illingilia kati but wakanyanyua mikono juu wameoana hivi karibuni tu. no 2 kids jj na pj

    ReplyDelete
  8. wadau bwana wanajua fika kuwa hao ni siblings halafu wanauliza lkn ndio hivyo tena hawakutaka kwenda mbali.

    ReplyDelete
  9. nice couple ever I like K and Baraka kwa kweli

    ReplyDelete
  10. Ingekuwa wahindi au waarabu mngeona sawa, people people get a life... Myself I admired them, really best couple TUWASIFIE TU acheni wivuuuuuu hauwasaidii ng'oooo. Mdau mkongwe wa blog hii,Sweden! God blesss this family in Jesus name

    ReplyDelete
    Replies
    1. wahindi na waarabu hiyo ndo culture yao na siyo wadigo na ....

      Delete
  11. ...yaani mkisema siblings ni baba mmoja mama mmoja? au ni wazazai tofauti(yaani step dad step mom? au ni cousins? au ule undugu wetu wa kuunga unga...samahani kama nimemkwaza yoyote mimi siwafahamu kwa hiyo nauliza tu kwa hao hapo juu waliosema ni siblings.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni mtoto wa mama mkubwa na mama mdogo....mama zao ni sisters

      Delete
  12. siblings means your sister or brother same mother and father,these people are related and not siblings,and i love them so much,they have two beautiful boys,they deserve to be a couple of the week,peace

    ReplyDelete
  13. kazi kweli kweli ndugu kabisa hao loh! but picha nzuri

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.